Industrial Engineering 6th
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Industrial Engineering 6th

IE6 Silpakorn University Official Webboard V.3.01a

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ

Go down 
phurich
taaaksim
6 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
taaaksim
Moderator
Moderator
taaaksim

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 67

ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ   ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ EmptyThu Jan 24, 2008 3:31 pm

โดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง , ต้องทำอย่างไรบ้างคะ ???

ต้อง ทำ อะไรหรือทานอะ ไร ภายใน 24 ชม. หรือเปล่าคะ
หนูไม่รู้จริง ๆ ตอนนี้ได้แต่ร้องไห้ กลุ้มใจมากเลย ไม่รู้จะบอกใครดี
กลัวพ่อกับแม่และญาติ รู้มากเลยคะ

เรื่องมันมีอยู่ว่า....
ในคืนนั้นไปเที่ยวผับ กับเพื่อนสนิทที่คณะ แต่ ไม่ได้ชอบเค้านะ
เราไปกันแค่ 2 คน คะ
เขาสั่งเหล้ามาขวดนึง แล้วก็รินให้หนู
แต่หนูไม่ยอมกิน เขาพยายามพูดเกลี้ยกล่อมหนู จนหนูยอมกินไปตามมารยาท
ไม่รู้ว่ากินไปกี่แก้ว มารู้สึกตัวอีกที
เราทั้ง 2 คน ก็เมาแล้ว จากนั้นก็พากันออกจากผับ
ไปต่อที่ร้านโจ๊กกองปราบ ซอยโชคชัย 4

ตอนนั้นบอกได้เลยว่าหนูเมามาก หนูอ้วกตลอดเลย
รู้สึกมึนหัวมากจนเผลอหลับไปตอนไหนไม่รู้
มารู้สึกตัวอีกที ? ก็ตอนที่เค้ามาส่งที่บ้านแล้วเค้าบอกหนูว่า....

เขาไม่ได้ใส่ถุง..
อารมณ์นั้น หนูมีแต่ความโกรธ และกลัวอย่างมาก นึกถึงแต่พ่อแม่
ใบหน้ามีแต่น้ำตา พร้อมกับเสียงสะอื้น
หนูเลยตัดสินใจถามเค้าไปว่า คุณทำอย่างนี้ได้ยังไง
ไม่สงสารหนูเหรอ
คุณต้องรับผิดชอบในสิ่งที่คุณทำลงไป

เค้าเลยตอกกลับมาว่า.............

จะให้รับผิดชอบอะไร...
ก็มึงแดกไปตั้งสองชาม แล้ว ยังอยากใส่ ถุงอีกเหรอ !!!
จะ ทำ อย่างไรดีคะ โทรไปหา เค้าดีมั้ย ? ว่าจะเอามาทานตอนเช้าแก้แฮ้งค์ซักหน่อย ตอนนี้สับสนมาก กลัวเค้าโกรธอ่ะค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
phurich
General Manager
phurich

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 65

ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ   ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ EmptyThu Jan 24, 2008 6:49 pm

คิดว่ามันน่าขำมากนักใช่มะ ถ้ามั่นใจก็ทำอีกสิ ฟาย อ่านตั้งนาน lol!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
chinnamon
President
President
chinnamon

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 87

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ   ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ EmptyThu Jan 24, 2008 9:23 pm

ไรว่ะเล่าให้ฟังหน่อยดิ

งงว่ะ

ขี้เกียจอ่านอะ afro
taaaksim
Moderator
Moderator
taaaksim

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 67

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ   ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ EmptyThu Jan 24, 2008 10:33 pm

ไว้ดักพวกหื่น อิอิ Smile
Bankyzz
Moderator
Moderator
Bankyzz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 101

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ   ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ EmptyFri Jan 25, 2008 12:45 am

จัดไป
ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ 9f1097358125c7d448fbdd7712ef6c3f
phurich
phurich

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 65

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ   ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ EmptyFri Jan 25, 2008 7:38 pm

บัดซบเก่ง เน่ามากว่ะมึงอ่ะ ปัญญาอ่อน คิดได้แค่เนี่ยใช่ไหมฮะ เสียแรงที่อ่านมาตั้งนาน lol!
patamat
Student
Student

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 8

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ   ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ EmptyFri Jan 25, 2008 10:29 pm

เหนด้วย
chinnamon
President
President
chinnamon

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 87

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ   ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ EmptySat Jan 26, 2008 12:46 am

ขิดไรอะ

ไมขิดม่ะออกเลย

รึว่าเมาแล้วอะเนี่ย Basketball
arhgu
Worker
Worker
arhgu

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: แม่งเอย   ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ EmptyMon Jan 28, 2008 1:30 am

แม่งเอย

ก็แค่กินโจ๊กแล้วเสือกไม่ใส่ถุงกลับบ้าน
สาด
อ่านตั้งนาน

ขอปรึกษาค่ะ หนูโดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1